Upcoming Concerts for Youssou N'Dour & Étoile de Dakar
Top Songs By Youssou N'Dour
Similar Songs
Credits
PERFORMING ARTISTS
Youssou N'Dour
Performer
Étoile de Dakar
Performer
COMPOSITION & LYRICS
Youssou N'Dour
Composer
Lyrics
Ibu Njaay Faama
Ibu Njaay Faama
Waaw bittim réew ña fa nekk dëkk ñu fa
Mujj u mujj yaay dañuy déllu ci waaw Sénégal
Ibu Njaay Fama
Ibu Njaay Fama
Uzin bitim réew ña fa nekk dëkk ñu faa
Mujj u mujj yaay dañuy ñibbi cee waw Sénégal
Hoolé
Bitim réew ligéey la laaj
Immigré ligéey la laaj
Immigré
Ibu Njaay Fama
Ibu Njaay Fama
Ñu nee "bitim reyew ñu fa nekk dëkk ñu fa
Mujju mujj yaay da ñi déllu ce
Ndaxte ñoo ñu xamu ñu léen
Fi la ñu saaso"
Ñu nee "jòom mooy tukki yaay
Waye fulla mooy ñibbi cee
Noo mën a mel
Loo mën a am ndeysan ñibbi ce la war
Youssoo sabali nga,sabali nga
Déedéet samaliwul deh
Moytul lu la neex defal, lu la nex waxal
Ndax bañuloo te mbëgg nga
Ñepp a am
Coodu Faal Caa-Ndeela, yaay, Caa-Ndeela
Ñu nee Nene Ada may ma ci saa jaam ñi
Maa Dické lo ba caa Xaayo, li sagam neex na la
Yaayu Colle Jaaga woo nala
Baay Yuusu, xam nga li ma neex ci yaw
Yaa ñi seet li doxal réew yi
Waye nit ku mënul te bàwul
Laajul tay def, lu yàkku, moo, moo, lu mu
Yuusu, yaw deh yàkkoo
Sant nañu léen, ñoo ñi dileen ñanal
Su ma delloo, dileen way yan too
Waaw Sénégal
Mooy sunu réew
Waa sant nañu léen, ñoo ñi dileen ñanal
Su ma delloo, dileen wayyan too
Waaw Sénégal
Mooy sunu réew
Waaw najjee mu ni laa, say ñu nekk
Su ma sañoon di koo défal ak yéen
Waaw Sénégal, mooy sunu réew
Ibu Njaay Faama Dabaax (waaw Sénégal)
Abdou Aziz Malick Dabaax (Mooy sunu réew)
Ibu Njaay Faama Dabaax (waaw Sénégal)
Abdou Aziz Malick Dabaax (Mooy sunu réew)
Waaw sant nañu léen, ñoo ñi dileen ñanal
Suñu delloo, dileen wayyan too
Waaw Sénégal
Sénégal, Sénégaloo
Mooy sunu réew
Written by: Youssou N'Dour